News



stocks rally

479శాతం ర్యాలీ చేసిన జపాన్‌ షేరు ఇదే..!

కొత్త పుట్టుకొచ్చిన కరోనా వైరస్‌ కారణంగా ప్రపంచ ఈక్విటీ మార్కెట్లు కకావికలం అవుతున్నాయి. అయితే  ఈ వైరస్‌ వ్యాధి వ్యాప్తి

Wednesday 29th January 2020

ఎఫ్‌ఐఐల వాటాలు పెరిగిన స్టాక్స్‌..?

విదేశీ ఇనిస్టిట్యూషనల్‌ ఇన్వెస్టర్లు (ఎఫ్‌ఐఐలు) 2019 మొదటి మూడు త్రైమాసికాల్లో భారత ఈక్విటీ మార్కెట్లలో రూ.30,000 కోట్ల పెట్టుబడులు కుమ్మరించి,

Monday 23rd December 2019

‘‘ఆపరేషన్‌ ట్విస్ట్‌’’తో ప్రభుత్వ బ్యాంకింగ్‌ షేర్ల ర్యాలీ

ఇకపై నిరంతరంగా ప్రభుత్వ సెక్యూరిటీల కొనుగోలు, అమ్మకాలు చేపడతామన్న ఆర్‌బీఐ ప్రకటనతో బాండ్‌ ఈల్డ్స్‌ దిగివచ్చాయి. దీంతో బ్యాంకు షేర్లు

Friday 20th December 2019

భారత్‌ 22 ఈటీఎఫ్‌ నాలుగో ఇష్యూ ఆకర్షణియం!

-పీఎస్‌యూ స్టాకుల ర్యాలీతో స్వల్పకాలానికి ఈ ఈటీఎఫ్‌ మంచిదే -కానీ దీర్ఘకాల ఇన్వెస్టర్లు దూరంగా ఉండే అవకాశం: విశ్లేషకులు   ప్రభుత్వ రంగ

Monday 30th September 2019

మార్కెట్ల ర్యాలీ... అయినా అప్రమత్తంగా ఉండాలి..?

మార్కెట్ల ర్యాలీలో పరుగులు తీయకుండా కాస్త అప్రమత్తంగా వ్యవహరించాలని సూచిస్తున్నారు జెమ్‌స్టోన్‌ ఈక్విటీ రీసెర్చ్‌ అండ్‌ అడ్వైజరీ సర్వీసెస్‌ టెక్నికల్‌

Tuesday 27th August 2019

సన్‌ఫార్మా 5శాతం అప్‌

ఫార్మా షేర్ల ర్యాలీలో భాగంగా మంగళవారం సన్‌ షేర్లు 5.50శాతం లాభపడ్డాయి. నేడు బీఎస్‌ఈలో ఈ కంపెనీ షేర్లు రూ.370.70ల

Tuesday 9th July 2019

దౌడు తీస్తున్న అదానీ గ్రూప్‌ షేర్లు

కేంద్రంలో తిరిగి ఎన్‌డీఏ ప్రభుత్వం స్పష్టమైన మెజారిటీతో ప్రభుత్వాన్ని ఏర్పాటు చేసే దిశగా ఫలితాలు వస్తున్న నేపథ్యంలో గురువారం అదానీ

Thursday 23rd May 2019

మోదీ పాలనలో భారీ లాభాలు తినిపించినవి...

మోదీ సర్కారే తిరిగి కొలువుదీరనుందన్న ఎగ్జిట్‌ పోల్‌ ఫలితాలు మరోసారి మన మార్కెట్లకు మంచి కిక్‌నిచ్చాయి. మోదీ సర్కారు మొదటి

Monday 20th May 2019

నెల రోజుల్లో భారీగా పెరిగిన షేర్లివి!

ఫిబ్రవరి మధ్య నుంచి విదేశీ ఇన్వెస్టర్ల భారీ కొనుగోళ్లతో మన స్టాక్‌ మార్కెట్‌ సూచీలు నూతన గరిష్టాలకు చేరుకున్నాయి. ఫిబ్రవరి

Thursday 18th April 2019

ప్రభుత్వరంగ షేర్ల ర్యాలీ

మార్కెట్‌ ర్యాలీలో భాగంగా సోమవారం ప్రభుత్వరంగ షేర్లు భారీగా లాభపడుతున్నాయి. బీఎస్‌ఈలో ప్రభుత్వరంగ షేర్లకు ప్రాతినిథ్యం వహించే బీఎస్‌ఈ పీఎస్‌యూ

Monday 11th March 2019