News



cautious

స్వల్ప లాభంతో ముగింపు

ట్రేడింగ్‌ ఆద్యంతం ఒడిదుడుకుల మధ్య ట్రేడైన సూచీలు చివరికి స్వల్ప లాభంతో ముగిశాయి. సెన్సెక్స్‌ 95 పాయింట్ల లాభంతో 39,059

Wednesday 23rd October 2019

ఇప్పుడు బంధన్‌ బ్యాంకే నయం: బందోపాధ్యాయ

ఇప్పుడున్న పరిస్థితుల్లో ఎవరైనా బ్యాంకింగ్‌ రంగంలో ఇన్వెస్ట్‌ చేయాలనుకుంటే అందుకు సూక్ష్మ రుణ సంస్థలనే సిఫారసు చేస్తానని చెప్పారు ఇండిట్రేడ్‌

Tuesday 1st October 2019

నిఫ్టీ ముందుకా.. మళ్లీ వెనక్కా..?

నిఫ్టీ మరోసారి 11,000 మార్క్‌ పైకి చేరింది. 11,000 మార్క్‌పైన క్లోజవుతున్న సూచీ, ఆ తర్వాత ముందుకు ర్యాలీ చేయలేకపోతోంది.

Sunday 15th September 2019

30 శాతం పెరిగిన వీఐఎక్స్‌

బడ్జెట్‌నాటి నుంచి చూస్తే వోలటాలిటీ ఇండెక్స్‌ అయిన ఇండియా వీఐఎక్స్‌ సూచీ 30 శాతానికి పైగా పెరిగింది. అంటే సమీప

Friday 6th September 2019

ఈ బ్యాంకుల షేర్లలో ఇన్వెస్టింగా?.. జాగ్రత్త!

కేంద్ర ఆర్థిక మంత్రి నాలుగు ప్రధాన బ్యాంకుల విలీనాలను గురించి శుక్రవారం ప్రకటించారు. పంజాబ్‌ నేషనల్‌ బ్యాంక్‌లో, ఓరియంటల్‌ బ్యాంక్‌

Saturday 31st August 2019

మార్కెట్ల ర్యాలీ... అయినా అప్రమత్తంగా ఉండాలి..?

మార్కెట్ల ర్యాలీలో పరుగులు తీయకుండా కాస్త అప్రమత్తంగా వ్యవహరించాలని సూచిస్తున్నారు జెమ్‌స్టోన్‌ ఈక్విటీ రీసెర్చ్‌ అండ్‌ అడ్వైజరీ సర్వీసెస్‌ టెక్నికల్‌

Tuesday 27th August 2019

కరెక్షన్‌కు ఈ స్థాయిలో బ్రేక్‌ పడుతుందా..?

స్టాక్‌ మార్కెట్లు సోమవారం కూడా నష్టాల పాలయ్యాయి. కేంద్ర ప్రభుత్వ తాజా నిర్ణయాలు, వాణిజ్య యుద్ధం విషయమై తాజా ఆందోళనలు

Tuesday 6th August 2019

కనిష్ట స్థాయి నుంచి కోలుకున్న మార్కెట్‌

వరుసగా మూడో రోజు నష్టాలతో ప్రారంభమైన దేశీ స్టాక్‌ మార్కెట్‌ నష్టాలు మిడ్‌సెషన్‌ సమయానికి పరిమితమయ్యాయి. ఉదయం సెషన్‌లో జరిగిన

Tuesday 9th July 2019

లాభాల్లోంచి నష్టాలోకి మార్కెట్‌...

స్టాక్‌ మార్కెట్‌ మంగళవారం లాభాల్లో ప్రారంభమైనప్పటికీ.., తిరిగి నష్టాల్లోకి మళ్లింది. ప్రపంచమార్కెట్లో నెలకొన్న అనిశ్చితి వాతావరణం, దేశీయ ఆర్థిక వ్యవస్థలో

Tuesday 2nd July 2019

అప్రమత్తత అవసరం!

వేచిచూడమంటున్న నిపుణులు మార్కెట్లు ఎన్నికల ఫలితాలపై పాజిటివ్‌గా స్పందించాయి. కానీ గురువారం చివరకు ఆరంభ లాభాలను నిలబెట్టుకోలేకపోయాయి. ఆల్‌టైమ్‌ గరిష్ఠాలకు చేరినా

Friday 24th May 2019