News



bse

నేడు మార్కెట్‌కు సెలవు

గురునానక్‌ జయంతి సందర్భంగా నేడు స్టాక్‌ మార్కెట్‌కు సెలవు. బీఎస్‌ఈ, ఎన్‌ఎస్‌ఈల్లో ట్రేడింగ్‌ జరగదు.     

Tuesday 12th November 2019

ఆందోళనలు తగ్గడంతోనే మార్కెట్‌ ర్యాలీ

-బీఎన్‌పీ పారిబా ఎండీ మనిషి రాయ్‌చౌదరి ‘అంతర్జాతీయ ఆర్థిక, రాజకీయ పరిణామాలపై ఆందోళనలు తగ్గుతున్నాయి. ఫలితంగా ఈక్విటీ మార్కెట్లు ర్యాలీ చేయడం చూస్తున్నాం.

Saturday 9th November 2019

ఇన్ఫీ షేరు 6 శాతం అప్‌

ఆరోపణలపై ఆధారాల్లేవన్న కంపెనీ దేశీయ ఐటీ దిగ్గజం ఇన్ఫోసిస్‌ షేరు సోమవారం మధ్యాహ్న ట్రేడింగ్‌ సమయానికి అనూహ్యంగా కోలుకొని దాదాపు 6

Monday 4th November 2019

ప్రభుత్వ రంగ షేర్ల ర్యాలీ

బుధవారం మార్కెట్‌ ప్రారంభంలోనే ప్రభుత్వరంగ షేర్లకు కొనుగోళ్ల మద్దతు లభిస్తోంది. ఫలితంగా బీఎస్‌ఈ పీఎస్‌యూ ఇండెక్స్‌ ఉదయం సెషన్‌లో 1.50శాతం

Wednesday 30th October 2019

నేడు మార్కెట్లకు సెలవు

దిపావళి బలిప్రతిపాద సందర్భంగా నేడు బీఎస్‌ఈ, ఎన్‌ఎస్‌ఈలకు సెలవు ప్రకటించారు. ఈక్విటీ మార్కెట్‌తో పాటు కమోడిటీ మార్కెట్‌ కూడా ఈ

Monday 28th October 2019

వచ్చే ఏడాది పీఎస్‌యూలే లీడర్లు: రమేష్‌ దమాని

‘నేను పీఎస్‌యూ స్టాకులను కొనుగోలు చేయను, పీఎస్‌యూల వైపు చూడను వంటి మాటలు మార్కెట్‌లో సాధరణమయ్యాయి. ఒకవేళ నువ్వు వాల్యూ

Wednesday 23rd October 2019

T2T, A, B, Z స్టాకులంటే ఏంటి?

లిస్టెడ్‌ స్టాకుల్లో అనేక వర్గీకరణలుంటాయి. ఇన్వెస్టర్లకు స్టాకుల గురించి అవగాహన పెంచేందుకు ఎక్చేంజ్‌లు ఇలా వర్గీకరణ చేస్తాయి. ఆయా ట్రేడింగ్‌

Saturday 12th October 2019

నేడు మార్కెట్లకు సెలవు

మహాత్మగాంధీ జయంతి సందర్భం‍గా బుధవారం మార్కెట్లకు సెలవు దినం. నేడు బీఎస్‌ఈ, ఎన్‌ఎస్‌ఈలు పనిచేయవు. అలాగే ఫారెక్స్‌ మార్కెట్‌కు కూడా

Wednesday 2nd October 2019

స్మాల్‌, మిడ్‌క్యాప్‌ల్లో ఎంట్రీకి ఇదే సరియైన సమయం!

మార్కెట్‌లో పాజిటివ్‌ సెంటిమెంట్‌ తిరిగి పుంజుకున్నట్టనిపిస్తోందని, ఇలాంటి సమయంలో చాలా వరకు మిడ్‌ క్యాప్‌, స్మాల్‌ క్యాప్‌ షేర్ల వాల్యుషన్‌

Friday 13th September 2019

నేడు మార్కెట్లకు సెలవు

మొహర్రం సందర్భం‍గా మంగళవారం మార్కెట్లకు సెలవు దినం. నేడు బీఎస్‌ఈ, ఎన్‌ఎస్‌ఈలు పనిచేయవు. అలాగే ఫారెక్స్‌ మార్కెట్‌కు కూడా సెలవు.

Tuesday 10th September 2019