News



brent crude

క్రూడ్‌ ధరల తగ్గుదల భారత్‌కు మంచిదే!

  కోవిడ్‌-19(కరోనా వైరస్‌) వ్యాప్తితో ప్రపంచ దేశాల స్టాక్‌ మార్కెట్లు పతనమవుతుండడంతో ఆయా దేశాలు ఆర్థిక వ్యస్థలు చిన్నాభిన్నమవుతున్నాయి.ఫలితంగా చాలా

Tuesday 10th March 2020

మధ్యప్రాచ్య ఘటనలు.. మనకెంత ప్రమాదకరం?

ముడిచమురు ధర పెరుగుదలతో పొంచిఉన్న విత్తలోటు ముప్పు ఇరాన్‌ జనరల్‌ను అమెరికా డ్రోన్‌ సాయంతో హత్య చేయడంతో మధ్యప్రాచ్యంలో ఉద్రిక్తతలు భగ్గుమన్నాయి.

Saturday 4th January 2020

ముడి చమురు 4 శాతం క్రాష్‌!

అమెరికా-చైనా మధ్య రాజకీయ ఒత్తిళ్లు పెరగడంతోపాటు, అమెరికా చమురు ఉత్పత్తి గరిష్ఠంగా పెరగడంతో గత సెషన్‌లో చమురు ధరలు భారీగా పడిపోయాయి.

Saturday 30th November 2019

మరింత పెరిగిన క్రూడ్‌ ఆయిల్‌

  యుఎస్‌ చమురు నిల్వలు పడిపోవడంతో పాటు, చమురు ఉత్పత్తి, ఎగుమతి దేశాలు (ఒపెక్‌), ఒపెక్‌ ప్లస్‌ దేశాలు చమురు

Friday 25th October 2019

డిమాండ్‌ ఆందోళనలు.. నష్టాల్లో చమురు

   చైనా ఆర్థిక వ్యవస్థ బలహీనంగా ఉండడంతోపాటు, రష్యా సెప్టెంబర్‌ నెలలో నిర్దేశించుకున్న లక్ష్యం కన్నా అధికంగా చమురును ఉత్పత్తి

Monday 21st October 2019

భారీగా పెరిగిన యుఎస్‌ నిల్వలు..నష్టాల్లో చమురు

యుఎస్‌ చమురు నిల్వలు అంచనాల కంటే అధికంగా పెరగడంతో అంతర్జాతీయ చమురు డిమాండ్‌ ఆందోళనలు మరింత పెరిగాయి. ఫలితంగా క్రూడ్‌

Thursday 17th October 2019

58 డాలర్ల దిగువకు చమురు!

  యుఎస్-చైనా మధ్య గురువారం ప్రారంభం కానున్న వాణిజ్య చర్చలలో వాణిజ్య ఒప్పందం కుదిరే అవకాశాలు తగ్గడంతో అంతర్జాతీయ చమురు

Wednesday 9th October 2019

నష్టాల్లో చమరు

అంతర్జాతీయ చమురు డిమాండ్‌ ఆందోళనలు వెంటాడుతుండడంతో చమురు ధరలు సోమవారం కూడా నష్టాల్లోనే ట్రేడవుతున్నాయి. ఉదయం 9.36 సమయానికి బ్రెంట్‌

Monday 7th October 2019

పాజిటివ్‌గా క్రూడ్‌ ఆయిల్‌!

చమురు ధరలు శుక్రవారం ట్రేడింగ్‌లో పాజిటివ్‌గా ఉన్నాయి. అయినప్పటికి అంతర్జాతీయంగా ఆయిల్‌ డిమాండ్‌ తగ్గడంతో పాటు, సౌదీ చమురు ఉత్పత్తి

Friday 4th October 2019

60 డాలర్ల దిగువకు క్రూడ్‌

   యూఎస్‌, రష్యా దేశాల చమురు ఉత్పత్తి సెప్టెంబర్‌ నెలలో పడిపోవడంతో మంగళవారం ట్రేడింగ్‌లో చమురు ధరలు పాజిటివ్‌గా ట్రేడవుతున్నాయి.

Tuesday 1st October 2019