News



QIP

ఎయిర్‌టెల్‌ 200 కోట్ల డాలర్ల క్యూఐపీ మొదలు

న్యూఢిల్లీ: టెలికం దిగ్గజ కంపెనీ, భారతీ ఎయిర్‌టెల్‌ క్యాలిఫైడ్‌ ఇన్‌స్టిట్యూషనల్‌ ప్లేస్‌మెంట్‌(క్యూఐపీ) ఇష్యూ మొదలైంది. ఈ ఇష్యూకు ఫ్లోర్‌ ధరగా

Thursday 9th January 2020

యస్‌ బ్యాంకులో ఉన్నట్టుండి ఎందుకంత చలనం?

యస్‌ బ్యాంకు స్టాక్‌ గురువారం ఇన్వెస్టర్లను అయోమయానికి గురి చేసింది. ఉదయం సెషన్‌లో స్టాక్‌ 4 శాతం నష్టపోయి రూ.45

Thursday 19th December 2019

రూ.20వేల కోట్ల సమీకరణకు ఐసీఐసీఐ బ్యాంకు సన్నాహాలు

సంస్థాగత ఇన్వెస్టర్లకు సుమారు 6-7 శాతం వాటా విక్రయించడం ద్వారా రూ.20వేల కోట్లను సమీకరించాలని ఐసీఐసీఐ బ్యాంకు యోచిస్తోంది. ఈ

Tuesday 19th November 2019

యస్‌ బ్యాంక్‌ 7 శాతం అప్‌

7.50శాతం ర్యాలీచేసిన షేర్లు ప్రైవేట్‌ రంగ బ్యాంకింగ్‌ దిగ్గజం యస్‌ బ్యాంకు షేర్లు బుధవారం 7శాతం ర్యాలీ చేశాయి. నేడు బీఎస్‌ఈలో

Wednesday 7th August 2019

హెచ్‌డీఎఫ్‌సీ బ్యాంకు షేరుకు నిధుల బలిమి..!

ముంబై:- నిధుల సమీకరణ అంశం మరోసారి తెరపైకి రావడంతో హెచ్‌డీఎఫ్‌సీ బ్యాంక్‌ గురువారం 1శాతం లాభపడింది. నేడు హెచ్‌డీఎఫ్‌ బ్యాంకు

Thursday 5th July 2018

ఏప్రిల్‌లో 64 శాతం తగ్గిన నిధుల సమీకరణ

ముంబై:- ఈ ఆర్థిక సంవత్సరం మొదటి నెల ఏప్రిల్‌లో భారతీయ కంపెనీలు క్యూఐపీ ప్రక్రియ ద్వారా రూ.1,862 కోట్ల నిధుల

Saturday 16th June 2018

క్యూఐపీ ద్వారా రూ.58,000 కోట్లు

న్యూఢిల్లీ: దేశీయ కంపెనీలు ప్రస్తుత ఆర్థిక సంవత్సరం మొదటి పది నెలల కాలంలో ఏప్రిల్‌ నుంచి జనవరి మధ్య రూ.58,520

Monday 26th March 2018

నేటి నుంచి హెచ్‌డీఎఫ్‌సీ క్యూఐపీ ప్రక్రియ

షేరు ఫ్లోర్‌ ధర రూ.1824.63 ముంబై:- ఆర్థిక సేవల దిగ్గజం హెచ్‌డీఎఫ్‌సీ క్యూఐపీ ప్రక్రియ బుధవారం నుంచి  ప్రారంభం కానుంది. సంస్థాగత

Wednesday 28th February 2018

ఐడియా క్యూఐపీ ఇష్యూ ధర రూ.82.50

రూ.3,500 కోట్లు సమీకరణ  న్యూఢిల్లీ: ఐడియా సెల్యులర్‌ కంపెనీ క్వాలిఫైడ్‌ ఇన్‌స్టిట్యూషనల్‌ ప్లేస్‌మెంట్‌ (క్యూఐపీ) ద్వారా రూ.3,500  కోట్లు సమీకరించింది.

Wednesday 21st February 2018

ఐడియా రూ.3,500 కోట్లు సమీకరణ

క్యూఐపీ విధానంలో.. న్యూఢిల్లీ: ఐడియా సెల్యులర్‌ కంపెనీ రూ.3,500 కోట్లు సమీకరించనున్నది. క్వాలిఫైడ్‌ ఇన్‌స్టిట్యూషనల్‌ ప్లేస్‌మెంట్‌(క్యూఐపీ) విధానంలో ఈక్విటీ షేర్ల జారీ

Wednesday 14th February 2018