News



NALCO

వచ్చే ఐదేళ్లలో ఈ 4కంపెనీల ప్రైవేటీకరణ: సీఎల్‌ఎస్‌ఏ

వచ్చే ఐదేళ్లలో భెల్‌, గెయిల్‌, హిందూస్థాన్‌ జింక్‌, నాల్కో కంపెనీల ప్రైవేటీకరణ జరగవచ్చని ప్రముఖ బ్రోకరేజ్‌ సంస్థ సీఎల్‌ఎస్‌ఏ భావిస్తుంది.

Saturday 30th November 2019

నష్టాల మార్కెట్లో మెటల్‌ షేర్లకు కష్టాలు

3శాతం నష్టపోయిన నాల్కో మార్కెట్‌ మిడ్‌సెషన్‌ సమయానికి స్వల్పంగా నష్టాల్లో ట్రేడ్‌ అవుతోంది. మెటల్‌ షేర్లలో అమ్మకాలు ఎక్కువగా జరుగుతున్నాయి. ప్రపంచంలోనే

Thursday 14th November 2019

శుక్రవారం వార్తల్లోని షేర్లు

వివిధ వార్తలను అనుగుణంగా శుక్రవారం ప్రభావితయమ్యే షేర్ల వివరాలు  కేఫ్‌ కాఫీ డే ఎంటర్‌ప్రైజెస్‌:- వీజీ సిద్ధార్థ చివరగా రాసిన లేఖ,

Friday 9th August 2019

నాల్కో రూ.4.50 మధ్యంతర డివిడెండ్‌

న్యూఢిల్లీ: వాటాదారులకు ప్రతీ షేరు (రూ.5 ముఖ విలువ)పై ప్రస్తుత ఆర్థిక సంవత్సరానికి రూ.4.50 మధ్యంతర డివిడెండ్‌గా ఇవ్వాలని నాల్కో

Saturday 2nd March 2019

మెటల్‌ షేర్లలో అమ్మకాలు

ప్రపంచమార్కెట్లో పతనమవుతున్న మెటల్‌ షేర్ల పతనానికి అనుగుణంగా దేశీయ మార్కెట్లో మెటల్‌ షేర్లు నష్టాల బాటపట్టాయి. మెటల్‌ షేర్లలో అధిక

Monday 11th February 2019

2018-19లో రూ.1,600 కోట్ల లాభం: నాల్కో 

ప్రస్తుత ఆర్థిక సంవత్సరం (2018-19)లో రూ.1,2000 కోట్ల ఆదాయంపై రూ.1,600 కోట్ల లాభాన్ని నమోదు చేయగలని నాల్కో పేర్కొంది. ‘‘‘‘మా

Sunday 27th January 2019

కళ తప్పిన మెటల్‌ షేర్లు

టాప్‌ లూజర్లుగా హిందాల్కో, వేదాంత అంతర్జాతీయంగా మెటల్‌ ధరల పతనంతో దేశీయ స్టాక్‌ మార్కెట్లో మెటల్‌ షేర్లు కళ తప్పాయి. ఎన్‌ఎస్‌ఈలో

Thursday 20th December 2018

ఈ నెల 28 వరకూ నాల్కో షేర్ల బైబ్యాక్‌

న్యూఢిల్లీ: ప్రభుత్వ రంగ నేషనల్‌ అల్యూమినియం కంపెనీ (నాల్కో) రూ.505 కోట్ల మేర షేర్లను బైబ్యాక్‌ చేయనుంది. ఈ నెల

Thursday 15th November 2018

నాల్కో లాభం 229 శాతం వృద్ధి

భువనేశ్వర్‌: అల్యూమినియమ్‌ దిగ్గజం, ప్రభుత్వ రంగ నేషనల్‌ అల్యూమినియమ్‌ కంపెనీ (నాల్కో) ఈ ఆర్థిక సంవత్సరం సెప్టెంబర్‌ క్వార్టర్లో రూ.510

Tuesday 13th November 2018

సోమవారం వార్తల్లోని షేర్లు

వివిధ వార్తలకు అనుగుణంగా సోమవారం ప్రభావితమయ్యే షేర్ల వివరాలు ఐఎల్&ఎఫ్‌ఎస్‌ ఇంజనీరింగ్స్‌ అండ్‌ కార్పోరేషన్‌:- కంపెనీ డెరెక్టర్‌గా సీఎస్‌ రాజన్‌ను నియమితులయ్యారు. నాట్కో

Monday 15th October 2018