News



Indian rupee

వాణిజ్య చర్చలే రూపీని నడిపిస్తాయి!

దేశీయ కరెన్సీ రూపీ, డాలర్‌ మారకంలో శుక్రవారం సెషన్‌లో 71.61 వద్ద ప్లాట్‌గా ప్రారంభమైంది. చమురు దిగుమతి దారుల నుంచి

Friday 29th November 2019

ప్లాట్‌గా ప్రారంభమైన రూపీ

దేశీయ కరెన్సీ రూపీ, డాలర్‌ మారకంలో మంగళవారం సెషన్‌లో 5 పైసలు బలపడి 71.68 వద్ద ప్రారంభమైంది. కాగా గత

Tuesday 26th November 2019

ప్లాట్‌గా ప్రారంభమైన రూపీ!

దేశీయ కరెన్సీ రూపీ, డాలర్‌ మారకంలో సోమవారం సెషన్లో స్వల్పంగా పెరిగి 71.69 వద్ద ప్రారంభమైంది. రూపీ శుక్రవారం సెషన్‌లో

Monday 25th November 2019

ప్లాట్‌గా రూపీ

దేశీయ కరెన్సీ రూపీ, డాలర్‌ మారకంలో శుక్రవారం సెషన్లో 71.75 వద్ద ప్లాట్‌గా ప్రారంభమైంది. కాగా ఇతర ప్రధాన కరెన్సీలతో

Friday 22nd November 2019

ప్లాట్‌గా ప్రారంభమైన రూపీ

దేశీయ కరెన్సీ రూపీ, డాలర్‌ మారకంలో గురువారం సెషన్‌లో ప్లాట్‌గా 71.83 వద్ద ప్రారంభమైంది. కాగా యుఎస్‌-చైనా వాణిజ్య ఒప్పందం

Thursday 21st November 2019

పడిపోయిన రూపీ

దేశీయ కరెన్సీ రూపీ, డాలర్‌ మారకంలో బుధవారం సెషన్లో 12 పైసలు బలహీనపడి 71.83 వద్ద ప్రారంభమైంది. కాగా చమురు

Wednesday 20th November 2019

పడిపోయిన రూపీ

దేశీయ కరెన్సీ రూపీ, డాలర్‌ మారకంలో మంగళవారం సెషన్లో 7 పైసలు బలహీనపడి 71.91 వద్ద ప్రారంభమైంది. కాగా విదేశీ

Tuesday 19th November 2019

బలపడిన రూపీ

దేశీయ కరెన్సీ రూపీ, డాలర్‌ మారకంలో సోమవారం సెషన్‌లో 11 పైసలు బలపడి 71.68 వద్ద ప్రారంభమైంది. కాగా దేశీయ

Monday 18th November 2019

29 పైసలు నష్టపోయిన రూపీ

దేశీయ కరెన్సీ రూపీ, డాలర్‌ మారకంలో బుధవారం సెషన్లో 29 పైసలు బలహీనపడి 71.75 వద్ద ప్రారంభమైంది. కాగా యుఎస్‌-చైనా

Wednesday 13th November 2019

బలహీనపడిన రూపీ

దేశీయ కరెన్సీ రూపీ, డాలర్‌ మారకంలో సోమవారం సెషన్లో 8 పైసలు బలహీనపడి 71.36 వద్ద ప్రారంభమైంది. కాగా గత

Monday 11th November 2019