News



Gold Prices

మూడోరోజూ పెరిగిన పసిడి

కలిసొచ్చిన రూపాయి బలహీనత  దేశీయ బులియన్‌ మార్కెట్లో బంగారం ధర వరుసగా మూడోరోజూ లాభపడింది. ఎంసీఎక్స్‌లో ఫిబ్రవరి కాంటాక్టు 10గ్రాముల బంగారం

Friday 17th January 2020

బంగారానికి మళ్లీ కొనుగోళ్ల మద్దతు

రెండురోజుల వరుస నష్టాల ముగింపు తర్వాత బంగారం ధరకు తిరిగి కొనుగోళ్ల మద్దతు లభిస్తోంది. ఎంసీఎక్స్‌లో బుధవారం ఉదయం ట్రేడింగ్‌లో

Wednesday 15th January 2020

రూ.39,500 దిగువకు బంగారం

దేశీయంగా బంగారం ధర మంగళవారం రూ.39500 దిగువకు చేరుకుంది. అంతర్జాతీయంగా బంగారం ధరలు వారంరోజుల గరిష్టం నుంచి వెనక్కిరావడం, దేశీయ

Tuesday 14th January 2020

రూ.1200 పతనమైన పసిడి

దేశీయ బులియన్‌ మార్కెట్లో బంగారం ధర రికార్డు స్థాయి నుంచి భారీగా వెనక్కి వచ్చింది. ఒక్కరోజు వ్యవధిలోనే ఏకంగా రూ.1200లు

Thursday 9th January 2020

రూ.41,000 పైకి పసిడి

4 ట్రేడింగ్‌ సెషన్లలో రూ.2000 ర్యాలీ  దేశీయ ఎంసీఎక్స్‌ మార్కెట్లో బుధవారం పసిడి ఫ్యూచర్ల ధర రూ.41వేల అందుకుంది. మధ్యప్రా‍చ్య దేశాల్లో

Wednesday 8th January 2020

ఆకాశాన్నంటిన బంగారం ధర

రెండురోజుల్లో రూ.1800లు పెరిగిన బంగారం కలిసొచ్చిన ఇరాన్‌ - అమెరికా ఉద్రిక్తతలు  దేశీయ బులియన్‌ మార్కెట్లో బంగారం ధర సోమవారం మరోసారి ఆకాశానికి

Monday 6th January 2020

బంగారం మరింత పెరిగి ఛాన్స్‌..!?

గడచిన ఏడాదిలో పసిడిని కొనుగోలును నిర్లక్ష్యం చేసిన ఇన్వెస్టర్లు 18శాతం రాబడిని కోల్పోయానే నిరాశ చెందాల్సిన పని లేదు. ఇప్పటికీ

Saturday 4th January 2020

2020లో ఆభరణాలకు డిమాండ్‌ తగ్గుదల: ఇక్రా నివేదిక

ఈ 2020 ఏడాదిలో అభరణాలకు డిమాండ్‌ 6 నుంచి 8శాతం తగ్గముఖం పట్టే అవకాశం ఉందని ఇక్రా నివేదిక తెలిపింది.

Wednesday 1st January 2020

పసిడి.....8వారాల గరిష్టం

ప్రపంచమార్కెట్లో పసిడి ధర 8వారాల గరిష్టం వద్ద స్థిరంగా ట్రేడ్‌ అవుతోంది. నేటి ఉదయం ఆసియా ట్రేడింగ్‌ ఔన్స్‌ పసిడి

Friday 27th December 2019

1480డాలర్ల వద్ద స్థిరపడిన పసిడి

అమెరికా మూడో త్రైమాసికపు వృద్ధి గణాంకాలు మార్కెట్‌ అంచనాలను అందుకోవడంతో పసిడి ధర శుక్రవారం నష్టాలతో ముగిసింది. అమెరికాలో రాత్రి

Saturday 21st December 2019