News



FY19

వ్యాపార విస్తరణపై భారీ ప్రణాళికలు

వ్యాపార విస్తరణపై మూలధ వ్యయానికి మళ్లీ మంచి రోజులు వస్తున్నాయి. కొన్ని కంపెనీలు తమ వ్యాపార విస్తరణ ప్రణాళికల వివరాలను

Saturday 12th October 2019

మొండి బాకీలు రూ.లక్ష కోట్లు తగ్గాయి

2019 మార్చి నాటికి రూ.9.34 లక్షల కోట్లు ఆర్థిక మంత్రి నిర్మలా సీతారామన్‌ వెల్లడి న్యూఢిల్లీ: బ్యాంకుల్లో వసూలు కాని మొండి బకాయిలు

Wednesday 17th July 2019

పీఎన్‌బీ మొండిబకాయిల వసూళ్లు రెట్టింపు

బ్యాంక్ వార్షిక నివేదిక న్యూఢిల్లీ: పంజాబ్‌ నేషనల్‌ బ్యాంక్‌ (పీఎన్‌బీ) మొండిబకాయిల (ఎన్‌పీఏ) రికవరీ 2018-19 ఆర్థిక సంవత్సరంలో రెట్టింపయ్యింది. ఈ

Thursday 20th June 2019

వచ్చే మూడేళ్లూ 7.5 శాతమే

భారత్‌పై మునుపటి అంచనాలకే ప్రపంచబ్యాంకు ఓటు 2021లో చైనా కంటే భారత్‌ 1.5 శాతం ఎక్కువ వృద్ధి వాషింగ్టన్‌: భారత వృద్ధి రేటు

Thursday 6th June 2019

మరింతగా అప్పుల ‘చమురు’!

భారీ రుణ భారంలో చమురు మార్కెటింగ్‌ సంస్థలు మార్చినాటికి ఏకంగా రూ.1.62 లక్షల కోట్ల రుణాలు భారీ మూలధన వ్యయాలతో పెరిగిన రుణాలు ప్రభుత్వం

Wednesday 5th June 2019

అపోలో హాస్పిటల్స్‌ లాభం రూ.77 కోట్లు

మార్చి త్రైమాసికంలో 29 శాతం పెరుగుదల అ‍న్ని విభాగాల్లో రాణింపు  న్యూఢిల్లీ: అపోలో హాస్పిటల్స్‌ మార్చి క్వార్టర్‌కు ఆకర్షణీయ ఫలితాలను ప్రకటించింది. స్టాండలోన్‌

Friday 31st May 2019

హెరిటేజ్‌ లాభం రూ.20 కోట్లు

హైదరాబాద్‌, బిజినెస్‌ బ్యూరో: మార్చి త్రైమాసికం కన్సాలిడేటెడ్‌ ఫలితాల్లో హెరిటేజ్‌ ఫుడ్స్‌ నికరలాభం రూ.20 కోట్లుగా నమోదైంది. క్రితం ఏడాది

Friday 24th May 2019

టీసీఎస్‌ సీఈఓ వేతనం 28% పెంపు

రూ.16 కోట్లు దాటిన చెల్లింపులు న్యూఢిల్లీ: టాటా కన్సల్టెన్సీ సర్వీసెస్‌ (టీసీఎస్‌) చీఫ్‌ ఎగ్జిక్యూటీవ్‌ ఆఫీసర్‌ రాజేష్‌ గోపీనాథన్‌ వేతనం

Friday 17th May 2019

తగ్గిన కెనరా బ్యాంకు నష్టాలు

మార్చి క్వార్టర్లో రూ.551కోట్లకు పరిమితం గణనీయంగా తగ్గిన మొండి బకాయిలు న్యూఢిల్లీ: కెనరా బ్యాంకు నష్టాలు మార్చి త్రైమాసికంలో చాలా వరకు తగ్గాయి.

Saturday 11th May 2019

పెరిగిన టాటా కమ్యూనికేషన్స్‌ నష్టాలు

రూ.199 కోట్లకు చేరిన నికర నష్టం  న్యూఢిల్లీ: డిజిటల్‌ ఇన్‌ఫ్రాస్ట్రక్చర్‌ సేవలందించే టాటా కమ్యూనికేషన్స్‌ కంపెనీ నష్టాలు గత ఆర్థిక సంవత్సరం జనవరి–మార్చి

Thursday 9th May 2019