News



FIIs

ఫండ్స్‌, ప్రమోటర్లు కలిసి కొన్న షేర్లివే..!

డిసెంబర్‌ క్వార్టర్‌లో  సూచీలు తీవ్ర ఆటుపోట్లను ఎదుర్కోన్నాయి. ఈ క్యూ3 కాలంలో మ్యూచువల్‌ ఫండ్స్‌, ఎఫ్‌పీఐలు, ప్రమోటర్లు యాదృచ్ఛికంగా 8

Friday 24th January 2020

ఎఫ్‌ఐఐల వాటాలు పెరిగిన స్టాక్స్‌..?

విదేశీ ఇనిస్టిట్యూషనల్‌ ఇన్వెస్టర్లు (ఎఫ్‌ఐఐలు) 2019 మొదటి మూడు త్రైమాసికాల్లో భారత ఈక్విటీ మార్కెట్లలో రూ.30,000 కోట్ల పెట్టుబడులు కుమ్మరించి,

Monday 23rd December 2019

ఇండెక్స్‌ షార్ట్‌ పొజిషన్లు తగ్గించుకున్న ఎఫ్‌ఐఐలు

సూచీల్లో మరింత ర్యాలీకి అవకాశం విదేశీ ఫండ్స్‌ అక్టోబర్‌ నుంచి దేశీయ సూచీల్లో కొనుగోళ్ల జోరు పెంచాయి. దీంతో సూచీలు రికార్డు

Thursday 28th November 2019

ఈ స్టాక్స్‌లో ప్రమోటర్లు, ఇనిస్టిట్యూషన్ల వాటా పైపైకి 

ఓ కంపెనీలో ప్రమోటర్లు వాటాలు పెంచుకున్నారంటే దాని వెనుక ఏదో ఒక కారణం ఉండి ఉంటుంది. ఎందుకంటే వీరు కంపెనీకి

Friday 1st November 2019

ఆచితూచి వ్యవహరిస్తున్న ఎఫ్‌పీఐలు!

టాక్స్‌ తగ్గింపు ప్రభావం చూపుతుంది మార్కెట్‌ నిపుణుడు సమీర్‌ నారాయణ్‌ పతనం పూర్తయిందని భావించిన కౌంటర్లను జాగ్రత్తగా ఎంచుకొని విదేశీ ఫండ్స్‌ పెట్టుబడులు

Wednesday 16th October 2019

మార్చి నాటికి 43,000కు సెన్సెక్స్‌!?

దేశీయ స్టాక్‌ మార్కెట్లు స్థానిక, అంతర్జాతీయ అంశాల కారణంగా ఇంత కాలం పాటు ప్రతికూల పనితీరు చూపించినట్టు చెప్పారు గ్లోబ్‌

Friday 27th September 2019

ఎఫ్‌ఐఐలు ఇప్పుడప్పుడే మళ్లీ తిరిగి వస్తారా...?

ఆర్థిక మంత్రి నిర్మలా సీతారామన్‌ దేశ ఆర్థిక రంగం పుంజుకునేందుకు గాను పలు చర్యలను ప్రకటించినా కానీ, విదేశీ పోర్ట్‌ఫోలియో

Tuesday 10th September 2019

ఈ స్టాక్స్‌పై ఓ సారి లుక్కేయండి..!

గత నెలలో కేంద్ర బడ్జెట్‌ సమర్పణ నాటి నుంచి స్టాక్‌ మార్కెట్లు కరెక్షన్‌ బాట పట్టాయి. గరిష్టాల నుంచి నిఫ్టీ

Thursday 15th August 2019

విదేశీ ఇన్వెస్టర్లు అమ్మేస్తున్నారు!

జూలైలో 120 కోట్ల డాలర్ల విక్రయాలు దేశీయ మార్కెట్లో ఎన్నికల ముందు భారీ కొనుగోళ్లు జరిపిన విదేశీ సంస్థాగత మదుపరులు బడ్జెట్‌

Wednesday 24th July 2019

ఎఫ్‌ఐఐలు అమ్ముతుంటే మనకు కొనే అవకాశం: భాసిత్‌

రానున్న 10-12 వారాల సమయం పెట్టుబడులకు మంచి అనువైనదని ఐఐఎఫ్‌ఎల్‌ సెక్యూరిటీస్‌ ఎగ్జిక్యూటివ్‌ వైస్‌ ప్రెసిడెంట్‌ సంజీవ్‌ భాసిన్‌ తెలిపారు.

Friday 19th July 2019