News



China

భారత్‌తో వాణిజ్యం.. చైనాను దాటేసిన అమెరికా

న్యూఢిల్లీ: భారత్‌తో ద్వైపాక్షిక వాణిజ్యం విషయంలో చైనాను వెనక్కి నెట్టేసి అమెరికా మరింత ముందుకు వచ్చేసింది. కేంద్ర వాణిజ్య శాఖ

Monday 24th February 2020

కరోనా ఎఫెక్ట్‌: టాటా మోటర్స్‌ 6 శాతం డౌన్‌

టాటా మోటర్స్‌ షేరు మంగళవారం మిడ్‌సెషన్‌ కల్లా 6శాతం నష్టాన్ని చవిచూసింది.  కరోనా వైరస్‌ వ్యాధి వ్యాప్తితో అక్కడి రీటైల్‌

Tuesday 18th February 2020

ఇండియా రేటింగ్స్‌ యథాతథం: ఎస్‌ అండ్‌ పీ

భారత్‌ సార్వభౌమ రేటింగ్‌ను యథాతథంగా ‘బీబీబీ-’గా కొనసాగిస్తున్నట్లు అంతర్జాతీయ రేటింగ్స్‌ దిగ్గజం స్టాండర్డ్‌ అండ్‌ఽ పూర్‌ (ఎస్‌ అండ్‌ పీ)

Thursday 13th February 2020

కరోనాతో ఈ కంపెనీలకు లాభం!

చైనాలో కరోనా వైరస్‌ ఉధృతి కొనసాగుతోంది. ఈ నేపథ్యంలో చైనాలో పలు ఫ్యాక్టరీలు మూతపడుతున్నాయి, ఆ దేశం నుంచి పలు

Wednesday 12th February 2020

టాటామోటర్స్‌ జేఎల్‌ఆర్‌కు కరోనా వైరస్‌ కష్టాలు

చైనాలో జేఎల్‌ఆర్‌ ప్లాంట్‌ మూసివేత మార్చి 31లోగా బీఎస్‌-VI వాహనాలు అందుబాటులోకి కష్టమే: పవన్ గోయెంకా మార్చి 31లోగా బీఎస్‌-VI వాహనాలు అందుబాటులోకి

Friday 7th February 2020

అమెరికా దిగుమతులపై టారీఫ్‌లను తగ్గించిన చైనా

గత ఏడాది అమెరికా నుంచి దిగుమతి చేసుకున్న 1,717 ఉత్పత్తులపై విధించే అదనపు సుంకాలను సగానికి తగ్గిస్తున్నట్లు చైనా గురువారం

Thursday 6th February 2020

కరోనా వైరస్‌ ఎఫెక్ట్‌: చైనా మార్కెట్‌ సోమవారం వరకూ బంద్‌..!

జీజింగ్‌/షాంఘై:- చైనాలో కరోనా వైరస్‌ వ్యాధి వ్యాప్తి ఉధృతితో అక్కడి ప్రభుత్వం లునార్‌ వేడుక సెలవులను మరో 3రోజుల పాటు

Tuesday 28th January 2020

మొబైల్స్‌ తర్వాత ఆటోరంగంపై చైనా కంపెనీల కన్ను!

భారత మార్కెట్లో మెజార్టీ వాటా కొల్లగొట్టేందుకు యత్నాలు ప్రధానంగా ఇ-వాహనాలపై దృష్టి భారత ఐటీ, టెక్నాలజీ రంగాల్లోకి చైనా ఆక్రమణ చాలా నెమ్మదిగా

Monday 27th January 2020

రూ.260 పెరిగిన పసిడి

దేశీయ ఎంసీఎక్స్‌ మార్కెట్లో శుక్రవారం 10గ్రాముల పసిడి ధర రూ.260లు లాభపడింది. చైనా 2019లో  వృద్ధి 29 సంవత్సరాల కనిష్ట

Saturday 18th January 2020

మూడు దశాబ్దాల కనిష్టస్థాయికి చైనా వృద్ధి రేటు !

బీజింగ్‌:  చైనా వృద్ధి రేటు మూడు దశాబ్దాల కనిష్టస్థాయికి చేరింది.  బలహీనమైన దేశీయ డిమాండ్‌తో పాటు, అమెరికాతో వాణిజ్య ఉద్రిక్త వాతావరణం

Friday 17th January 2020