News



Ashok Leyland

అశోక్‌ లేలాండ్‌ లాభం 87 శాతం డౌన్‌

రూ.5,189 కోట్లకు తగ్గిన ఆదాయం రెండు నెలల్లో బీఎస్‌-6 హెవీ డ్యూటీ వెహికల్స్‌ న్యూఢిల్లీ: హిందుజా గ్రూప్‌నకు చెందిన ప్రధాన కంపెనీ అశోక్‌

Thursday 13th February 2020

భారీ ఆర్డర్లను దక్కించుకున్న అశోక్‌ లేలాండ్‌

బ్రిటన్‌ నుంచి 37 ఎలక్ట్రిక్‌ డబుల్‌ డెక్కర్‌ బస్సుల ఆర్డర్ల రాక అశోక్‌ లేలాండ్‌ కంపెనీకి చెందిన బ్రిటన్‌ అనుబంధ సంస్థ

Monday 10th February 2020

అశోక్‌ లేలాండ్‌ లాభం 93 శాతం డౌన్‌

గత క్యూ2లో రూ.528 కోట్ల నికర లాభం  ఈ క్యూ2లో రూ.39 కోట్లే  న్యూఢిల్లీ: హిందుజా గ్రూప్‌నకు చెందిన ప్రధాన కంపెనీ అశోక్‌

Saturday 9th November 2019

అశోక్‌లేలాండ్‌ బీఎస్‌-6 వాహనాలు

చెన్నై: వాణిజ్య వాహనాల తయారీ సంస్థ అశోక్‌లేలాండ్‌.. భారత్‌ స్టేజ్‌ ప్రమాణాలకు అనుగుణంగా తన భారీ శ్రేణి వాహనాలను ఆవిష్కరించింది.

Tuesday 5th November 2019

లాభాల్లో ఆటో షేర్లు..ఐషర్‌మోటర్స్‌ 4% అప్‌

దేశీయ ఈక్విటీ మార్కెట్లు మంగళవారం ట్రేడింగ్‌లో పాజిటివ్‌గా ట్రేడవుతున్నాయి. నిఫ్టీ ఆటో ఇండెక్స్‌ ఉదయం 11.52 సమయానికి 1.98 శాతం

Tuesday 15th October 2019

లాభాల బాటలో అశోక్‌ లేలాండ్‌

హిందుజా గ్రూపునకు చెందిన అశోక్‌‌‌‌ లేలాండ్‌‌‌‌ కంపెనీ షేర్లు శుక్రవారం 7.50శాతం లాభపడ్డాయి. నేడు బీఎస్‌ఈలో ఈ షేర్లు రూ.68.60

Friday 4th October 2019

నష్టాల్లో మారుతి, బజాజ్‌, హీరో మోటో

అంతర్జాతీయ మార్కెట్‌లు శుక్రవారం నెగిటివ్‌లో ట్రేడవుతుండడంతో దేశీయ ఈక్విటీ మార్కెట్‌లు కూడా అదే బాటాలో నడుస్తున్నాయి. ఉదయం 10.48 సమయానికి

Friday 27th September 2019

భారీ లాభాల్లో మారుతి, బజాజ్‌, ఐషర్‌

కేంద్రప్రభుత్వం అనుహ్యాంగా దేశీయ కంపెనీలపై కార్పోరేట్‌ ట్యాక్స్‌ను తగ్గించడంతో మార్కెట్‌లు శుక్రవారం ర్యాలీ చేస్తున్నాయి. నిఫ్టీ ఆటో ఇండెక్స్‌ మధ్యాహ్నాం

Friday 20th September 2019

ఫండ్స్‌ ఏం కొన్నాయి...ఏం విక్రయించాయ్‌?

 జులై నెలలో కంటే దేశియ ఈక్విటీ మార్కెట్లు అగష్టులో కొంత సానుకూలంగా కదిలాయి. విదేశి సంస్థాగత ఇన్వెస్టర్లు అగష్టులో కూడా

Saturday 14th September 2019

శుక్రవారం వార్తల్లోని షేర్లు

వివిధ వార్తలకు అనుగుణంగా శుక్రవారం ప్రభావితమయ్యే షేర్ల వివరాలు బజాజ్‌ ఫైనాన్స్‌:- క్యూఐపీ ద్వారా నిధుల సమీకరణ అంశంపై చర్చించేందుకు ఈ

Friday 6th September 2019